sáo trúc đại lý sáo trúc sáo trúc Mão mèo

Mong mỏi được giúp đỡ
thiet ke ho ca koi ngoai troi thám tử tư ở hà nội thiet ke ho ca koi mini Đại lý máy bơm Bơm điện chìm Ví da nam Giay da ca sau Băng keo giấy dich vu in an camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: Mong mỏi được giúp đỡ

Thanks 0

Mong mỏi được giúp đỡ

Chào các anh chị trong CLB Sáo trúc Thái Bình !
    Từ bé đến giờ mình vẫn thích tiếng sao trúc , không chỉ vì những giai điệu du dương của tiếng sáo mà hơn hết nó còn gắn liền với cả 1 tuổi thơ đầy nắng gió , vất vả của mình ... Cho đến bây giờ tình yêu với tiếng sao vẫn còn nguyên ko có chút sứt mẻ . Mơ ước 1 lần được cầm trên tay cây sáo và cất lên những nốt nhạc mà mình yêu thích luôn luôn là nỗi khao khát của mình .
    Hôm nay , khi đọc được những thông tin về một chàng trai tự mày mò học thổi sáo và cho đến bây giờ cậu ấy là " một cao thủ " của nghệ thuật thổi sáo thì mình đã thực sự bị thuyết phục. Chính vì lý do đó cộng với niềm quyết tâm học thổi sáo nên mình đã ghi danh trên diễn đàn và tìm đến clb Sáo trúc Thái Bình . Mình hi vọng sẽ được tất cả mọi người chỉ dẫn cho mình trong môn nghệ thuật thổi sáo trúc này .
    Trình độ của mình bây giờ đang là một con số 0 tròn trĩnh . Mình ko biết 1 chút gì về cách thổi sáo , lấy hơi , nốt nhạc ... nói chung là ko biết 1 chút gì về cách thổi sáo cả . Mình chỉ biết nghe và cảm thụ những giai điệu mà cây sáo mang lại thôi .
    Có đôi lời muốn gửi đến tất cả thành viên của clb Sáo trúc Thái Bình . Mình mong sẽ nhận được sự giúp đỡ , chỉ bảo tận tình của tất cả mọi người !

Thanks 34
    Có rất nhiều bài viết như thế này rồi và mình nghĩ các bạn nên dùng Google để tìm hiểu trước vì đã có nhiều topic như thế này rồi Sau nữa là việc tự học không khó, chỉ là bạn có đủ đam mê và kiên trì hay không vì giai đoạn đầu thường: đặt môi sai, bấm chưa kín lỗ, hơi yếu làm thổi vấp, không có kĩ thuật nên tiếng sáo nghe giật cục. Mình tự học và trước đây mình không lập ra những topic như thế này mà dùng Google tìm thông tin và lên Youtube xem clip hướng dẫn (mình nghĩ mình làm đúng vì mình thấy những bài viết kiểu này chả mấy người vào đọc và trả lời đâu). Kể cả những người nhiệt tình cũng không đủ 3 đầu 6 tay mà chạy hết các bài viết mà trả lời hay hướng dẫn. Mọi người vẫn nói là tìm đến các câu lạc bộ miễn phí để tập, mình nghĩ đây cũng là một giải pháp tốt. Bạn có thể dễ dàng tìm ra 1 câu lạc bộ gần nhà nhất bằng google
    P/S: Mình chỉ muốn chia sẻ vậy thôi, mong là bạn còn nhớ mà vào đọc Mình đã trả lời ở nhiều bài viết thể loại như thế này rồi nhưng rốt cuộc người hỏi CHẲNG BAO GIỜ thèm quay trở lại để xem các trả lời
    Biết mình biết ta, trăm trận trăm thắng
    Khuông nhạc kẻ sẵn, tiện cho chép nhạc, dịch giọng

Nhấn nút Thanks bên dưới nếu bài viết hữu ích với bạn

Thanks 0
    Mình cũng muốn giúp bạn lắm ý nhưng mà dạo này hơi bận chắc mai nha

Thanks 0

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết