sáo trúc đại lý sáo trúc sáo trúc Mão mèo

học thổi sáo p1
thiet ke ho ca koi ngoai troi thám tử tư ở hà nội thiet ke ho ca koi mini Đại lý máy bơm Bơm điện chìm Ví da nam Giay da ca sau Băng keo giấy dich vu in an camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 11

Ðề tài: học thổi sáo p1

Thanks 1

học thổi sáo p1

2. The Following 2 Users Say Thank You to maomeo For This Useful Post:

namkyo (06-11-2014), thaihocle7606 (10-07-2021)

Thanks 0
    A đăng bàj dạy thổj sao đj a mão ơj!hj

Thanks 0
    nhìn mão đtrai nhỉ

của mặp cứ kêu phù phù

chả có tiếng gì cả

Thanks 0
    học sáo đc rồi tất cả các nốt trừ d3 cái đó em thổi thằng kế bên em hứng một bãi nước bọt hô hô

Thanks 0
    sao minh` ko thoi duoc 4 note do re mi fa.nhat la not đô` ko thoi? ra tieng duoc

Thanks 1
    thưa bạn maomeo mình là mem mới và cũng là người mới tập sáo,để thổi cho cây sáo ra tiếng mình thổi được rồi.các nốt re mi fa sol la si mình đều thổi được còn nốt đô thì không được nếu mà mình thổi nốt đô được thì những nốt kia không ra tiếng bạn à,bạn có thẻ giúp cho mình được không ? và mình tập làm sao cho hơi được dài hơn để thổi. Mình mới tập được vài ngày,mình thổi nghe tiếng sáo cũng rõ lắm,có đều không có hơi và thổi các nốt chưa làm được. Cho mình hỏi thêm một câu nữa nhé sáo mình mua nó có mười lỗ mình lấy băng keo dán bốn lỗ kia lại rồi như vậy có dược không,nó dài 60cm và lỗ thông hơi nó không nằm thẳng trên hàng lỗ,như vậy nó là sáo gì và học nó có khó hơn so với cái cây sáo khác không. Vì là mới nên hỏi nhiều các bạn thông cảm,bạn nào biết trả lời cho mình cũng được. Cám ơn tất cả trước vì đam mê mà khổ.

Thanks 0
    bạn ơi,hình như có clip a mão giải thích lí do tại sao không lên nốt đô đó ạ,mình giải thích sơ luôn là do cách bạn bấm vào các lỗ có kín không ý,nếu muốn thổi đô 1 là trầm nhất,bạn thổi nhẹ hơi,tay bịt kín hết các lỗ trên sáo,phải thật kín nhá,thổi nhẹ và giữ đều đều hơi thở đó,kiểu như bạn đang hít thở bình thường ấy,đừng thổi mạnh kẻo nó lại thành đô 2 là đô cao hơn....bạn vào youtube ghi là giải thích tại sao không thổi nốt đô đựợc,chắc có mà.mình ghi chữ vậy khó hiểu lắm..hihi.chúc bạn thành công

Thanks 0
    a mão ơi e là mem mới! cũng muốn có 1 cây sao tốt, thạt chắc mà kopit kim đâu ra,

Thanks 0
    Bạn thổi thế là chuẩn rồi có j thì mình học theo bạn thì chắc là ok đó

Thanks 0

Trang 1/2 12 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết