sáo trúc đại lý sáo trúc sáo trúc Mão mèo

[Cảm âm] Tây du ký ( trộm đào) nốt nhạc - Page 2
thiet ke ho ca koi ngoai troi thám tử tư ở hà nội thiet ke ho ca koi mini Đại lý máy bơm
Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 11 tới 17 trên 17

Ðề tài: Tây du ký ( trộm đào) nốt nhạc

Thanks 1

Lightbulb

Trích Nguyên văn bởi thebooylx View Post
    các bạn có kinh ngiêm xin chỉ jup mình lam thê naò để thôi dc note là rề đố mì mí, bài tây vương nư quôc minh thôi có khi nó zô note rề có khi thì rế ma mình điêu chỉnh k dc, con cảm âm là ji có ban cho mình hỏi luôn
    nốt rề là thổ nhẹ rế là thổi mạnh. Cảm âm là nốt nhạc đc ghi dưới dạng chữ . Mình mới tập thổi đc 2 tuần ko biết đúng ko.

Thanks 0
    em pó tay với chỗ đoạn vuốt haizzzzzzzzzzz.

3. The Following User Says Thank You to youwelcome_mylove For This Useful Post:

0984804339 (17-12-2012)

Thanks 2

Thanks 2
    nhin xa doi mat bo cau
    nhin gan lai thay 1 con bay roi

Thanks 1
    Các bạn có thể vào Hướng dẫ thổi sáo bài Ngộ không trộm đào để xem video hướng dẫn nhé
    Sáo trúc mão mèo

Thương hiệu sáo trúc được bảo hộ độc quyền bởi cục sở hữu trí tuệ Việt Nam.

Ngoài sáo trúc được làm thủ công của mão mèo, chúng tôi còn có các loại sản phẩm khác như sáo bầu, sáo mèo, sáo tàu và các phụ kiện ngành sáo

Các bạn có thể tham khảo thêm các bài viết tại http://saotrucmaomeo.com/huong-dan-thoi-sao
    http://saotrucmaomeo.com/cam-am-sao-truc

Thanks 0
    thổi đc cái vuốt..là--nhưng k về la đc..ai chỉ vs

Thanks 0
    Hôm trước con biếng ăn, mình thổi bài này cái con nó ăn hết luôn. Công nhận nhạc hay, vui nhộn và phù hợp với các bé quá ad ạ ))

Đồng Tâm - Nhóm Đồng Thuận Đâu Là Sự Thật - Việt Nam Thời Báo News
    https://www.youtube.com/watch?v=1my9k-klFPk
    Rõ ràng bản chất của cái gọi là “nhóm Đồng Thuận” là tập hợp những đối tượng có lòng tham, với nhiều vết dơ của bản thân, lợi dụng sự thiếu hiểu biết của người dân xã Đồng Tâm để vụ lợi cho cá nhân, kích động người dân gây nên tình hình phức tạp trên địa bàn xã Đồng Tâm. Người dân Đồng Tâm cần nhận thức rõ và đấu tranh với những hành động lợi dụng lòng tin của người dân để trục lợi của nhóm Đồng Thuận
    Năm 2012, sau khi xã Đồng Tâm thực hiện chủ trương dồn điền đổi thửa, lợi dụng tâm lý nghi ngờ của người dân liên quan tới hoạt động lợi dụng chức quyền của cán bộ địa phương trong việc quản lý sử dụng đất, Ông Lê Đình Kình và ông Bùi Viết Hiểu đã tập hợp một số cán bộ bị kỷ luật và thành viên trong họ thành lập “Nhóm Đồng Thuận”. Từ khi ra đời, dưới sự cầm đầu của ông Kình, nhóm này đã tập hợp người dân trong xã tham gia khiếu kiện kéo dài, liên tục gửi đơn tới các cấp chính quyền về vấn đề đất đai xảy ra tại xã Đồng Tâm. Mặc dù các cơ quan chức năng đã tiếp nhận và giải quyết đơn thư tố cáo theo đúng quy trình và xử lý nghiêm số cán bộ vi phạm song do chưa thỏa mãn đối với ý đồ của của mình, nhóm “Nhóm Đồng Thuận” tiếp tục kích động người dân lợi dụng khiếu kiện để gây rối và lấy “Đất Đồng Sênh” làm nội dung cho hoạt động khiếu kiện của mình sau này.
    Để hô hào, kích động người dân trong xã, nhóm đồng thuận đã vô hiệu hóa đài phát thanh của xã Đồng Tâm, xây dựng và vận hành hệ thống truyền thanh riêng tại thôn Hoành, tiến hành phát tờ rơi, tuyên truyền bằng miệng theo những chứng cứ mà họ tự tạo ra để thuyết phục người dân Đồng Tâm rằng: đất Đồng Sênh là đất của người dân Đồng Tâm. Họ tuyên truyền rằng cán bộ chính quyền xã bán đất để mua nhà tại thủ đô, cùng với đó là đưa ra lời hứa hẹn, nếu khiếu kiện thành công sẽ được trả 6 triệu đồng/m2. Nhóm đồng thuận đã tuyên bố với người dân: “Quốc phòng mới thu hồi 47,36 héc ta đất nông nghiệp xã Đồng Tâm còn lại là 59 héc ta đất Đồng Sênh là đất nông nghiệp của dân, nếu bán cho Viettel ta sẽ có được 59 héc ta x 6.triệu/1m2 = 3.540 tỷ đồng. Một con số mà học sinh không giỏi toán cũng không đọc được. Nếu đòi được thì sẽ chia cho mỗi hộ đi đòi đất là 3 tỷ, còn 540 tỷ sẽ để trả công luật sư. Trả cả gốc lẫn lãi cao cho những ai ủng hộ với những người cho vay tiền để đi kiện”.
    Một cái bánh vẽ mà các đối tượng trong nhóm Đồng Thuận đưa ra cho người dân thật là hấp dẫn. Kể từ đây người dân Đồng Tâm từ đó người dân Đồng Tâm bỏ công việc sản xuất, bỏ chợ, bỏ xưởng, thậm chí có những gia đình bắt con em mình nghỉ học để gọi là chống “tham nhũng” với hi vọng được chia nhau số tiền sau khi được đền bù.
    Lợi dụng khiếu kiện, nhóm ĐỒng Thuận yêu cầu người trong xã đóng góp tiền phục vụ các hoạt động của nhóm. Theo nhiều nguồn tin hiện nay, nhóm đồng thuận này đã huy động được khoản tiền từ 6 đến 7 tỷ đồng mà theo như những người này là được sử dụng vào hoạt động chống tham nhũng nhưng sự thật được sử dụng thế nào thì chỉ có những người trong nhóm Đồng Thuận mới biết. Chỉ biết rằng một số thành viêc chủ chốt trong nhóm Đồng Thuận đã giàu lên một cách nhanh chóng sau khi phát động phong trào khiếu kiện.

Trang 2/2 đầuđầu 12

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết